Giỏ hàng

Những màu lens xám tây và nâu tây cực hot cho đêm giáng sinh

Sở hữu một đôi mắt long lanh to tròn là ước mơ của các cô gái. Có một cách có thể giúp bạn sở hữu đôi mắt trong mơ đó là kính áp tròng có màu. Giáng sinh đã đến gân rồi, Angel Eyes giới thiệu các bạn các mẫu lens được ưu chuộng nhất nha !



Màu mắt tự nhiên


Các cô gái Châu Á thường có mắt nâu hoặc đen. Chính vì vậy chúng mình có xu hướng lựa chọn những màu kính áp tròng gần với màu mắt như đen, nâu chocolate, nâu sáng, nâu hạt dẻ để tiệp với màu mắt thật. Băn khoăn đặt ra là màu contact lens gần với màu mắt thì cần gì phải đeo nữa !?

Sự thật là màu lens tự nhiên hỗ trợ cho chúng mình rất nhiều đó. Chiếc contact lens lúc này sẽ có nhiệm vụ phản chiếu ánh sáng giúp đôi mắt bạn long lanh và tự hiên nhất. Những mẫu kính áp tròng này cũng phù hợp với mọi kiểu trang điểm.


Venus Brown http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-venus-brown 





Apollo Brown http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-silicone-hydrogel-apollo-brown



Opal Brown http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-opal-brown




Snow Ball Brown http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-silicone-hydrogel-snowball-brown



Màu ghi - xám


Khi muốn nổi bật trog bữa tiệc hay gây ấn tượng trong mắt ai đó hãy thử contact lens màu ghi. Tone màu đa dạng từ xám khói, xám sáng, ghi đá sẽ cực kì hút hồn nếu đổi sang phong cách Âu Mỹ.


Cupid Gray http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-cupid-gray




Crystal Light Gray http://angeleyes.vn/products/kinh-gian-trong-crystal-light-gray




Suntone Gray http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-sunstone-gray



Snowflake Gray http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-snowflake-gray



Jade Gray http://angeleyes.vn/products/kinh-ap-trong-jade-gray



Đúng là màu ghi/xám sẽ làm khuôn mặt bạn tây hơn bừng sáng hơn nhưng với nét nhỏ nhằn của con gái Châu Á chúng mình, trông bạn vẫn rất nhẹ nhàng tự nhiên.



-----------------------------
Video hướng dẫn sử dụng kính áp tròng - Angel Eyes Contact Lens




Qua video clip hướng dẫn, các bạn có cái nhìn trực quang, sinh động về cách đeo lens chính xác nhất và nhận biết thêm các lưu ý quan trọng trong quá trình sử dụng kính áp tròng, đảm bảo an toàn cho đôi mắt và luôn tự tin, thoải mái nhất khi đeo lens.


-----------------------------

QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI WWW.ANGELEYES.VN



- Chế độ bảo hành 2 tuần dành cho toàn bộ sản phẩm.
- Khách hàng được phép đổi mẫu khác nếu chưa tháo seal.
- Được tư vấn chu đáo và hoàn toàn miễn phí, rất phù hợp với những bạn đang tập làm quen với kính áp tròng. Cam đoan bạn sẽ đeo được kính mà không gặp bất cứ tác dụng xấu nào từ kính áp tròng.
- Thường xuyên có những chương trình khuyến mãi dành cho khách hàng thân thiết.
- Được sở hữu kính áp tròng cao cấp có xuất xứ rõ ràng và được chứng nhận Bộ Y Tế Việt Nam.

-----------------------------
CÁCH THỨC MUA HÀNG:



1- Giao hàng tận nơi: Chỉ cần gọi vào hotline 0932 004 221 để đặt hàng. Khách hàng thanh toán ngay khi nhận hàng.

2- Gửi hàng qua bưu điện: Chỉ cần gọi vào hotline 0932 004 221 để đặt hàng. Khách hàng sẽ thanh toán bằng hình thức chuyển khoản qua 2 tài khoản ngân hàng sau:
   - Vietcombank thành phố Hồ Chí Minh: Chủ tài khoản Bùi Thanh Long. Số tài khoản 004 100 3795 103.
   - ACB thành phố Hồ Chí Minh: Chủ tài khoản Bùi Thanh Long. Số tài khoản 5267 9035 9109 4398.
Khách hàng sẽ nhận được hàng sau 1-3 ngày làm việc kể từ khi thanh toán chuyển khoản thành công.

3- Mua trực tiếp tại 483 Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP.HCM để được tư vấn và hỗ trợ chu đáo nhất


Danh mục tin tức

Facebook Instagram Youtube Google+ Top